58x0AF 650W AC Power Supply
Egenskaper
| Produkttyp | Strömförsörjning |
| Intern | Ja |
| Kompatibilitet | FlexFabric 58x0AF, 5900 |
Strömtillförsel
| Total effekt | 650 W |
| AC-inspänning | 100 - 240 V |
| Växelström Frekvens | 50 - 60 hz |
Vikt & dimension
| Bredd | 435,1 mm |
| Djup | 216,9 mm |
| Höjd | 117,1 mm |
| Vikt | 1,9 kg |